MASTA
MASTA
@aytanzania
  • 2.4k
    Post
  • 2m
    Followers
  • 568
    Following

MASTA's Posts

Mzigo mpya wa @officialjmartins unaitwa IFE Featuring @sidiki_diabate_officiel Enjoy Muziki Mzuri.. Link on @officialjmartins BIO πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
Zambia wakikutana na Tanzania.. @officialjayrox @armiddambo πŸ‡ΏπŸ‡² πŸ‡ΉπŸ‡Ώ
Karibuni sana Dar Es Salaam my Brothers  @genegrand & @fundifrank #LaFamilia πŸ‡°πŸ‡ͺ πŸ‡§πŸ‡¬ πŸ‡ΉπŸ‡Ώ
These gifts from one of my favourite bands in the world β€”-> #ABBA  just made my day.. Asanteni sana @abba @luhoyo_yoholupska πŸ™πŸΏπŸ™πŸΏ
Asante sana @smsuva27 kwa Jezi kali ya 
#ClubDifaaHassanJadid #ElJadidaMorocco πŸ‡²πŸ‡¦ na All the Best kwenye mechi ya leo #TaifaStars πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
Neno la Leo..Chukua dakika 4 tu I hope zitakubadilishia jambo kwenye maisha yako..Thank Me Later πŸ™πŸΏπŸ™πŸΏ
🎢Nakula kwa Macho🎢
J’adore - Four7 Featuring #Tiffany I LOOVE THIS SONG #portelizabeth #ripfour7
Mwanza Jiji lenye Miamba MASTA..ZEE nakuja  kwenye #UrithiFestival Jumamosi hii tarehe 2 November pale Rock City Mall..Tukutane tuamshe amshe na performance KALI najua mtaenjoy πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ #TanzaniaUnforgettable @hamisi_kigwangalla #tanzaniaunforgettable 🧒 ya @fundifrank #Esko ya @thecremedelacreme
Ijumaa kama hii kabla ya kwenda Mwanza kesho kwenye #urithifestival nakutana na ujumbe kama huu honestly umenitengenezea siku yangu...I LOVE YOU TOO my Niece #Jaymie πŸ‡¬πŸ‡§ πŸ‡ΉπŸ‡Ώ cc @255wakilisha
M W A N Z Aβ€’β€’ WATATA WATATU tukiwa na @chokadj tupo hapa kwa ajili ya kusherehekea URITHI wetu pale ROCK CITY MALL kwenye @urithifestivaltanzania @urithiheritagefestival β€” tusogee mapema pale ili tusipitwe na mambo mazuri!!! πŸ’ͺ🏾
Jana kwenye #urithifestival tuliamua kukamua na Waziri wa Utalii na Maliasili Mh. @hamisi_kigwangalla na akaenda sawa na sisi πŸ‘πŸΏπŸ‘πŸΏπŸ‘πŸΏ Hongera sana jana #urithifestival lilipendeza sana na nimejifunza mengi sana #tanzaniaunforgettable πŸ“Έ @slidevisuals
Wengi wao wanatabasamu wanaongea kwa nidhamu
Wanajifanya watu wa karibu kumbe hao ndo sumu
Wanajifanya wana Upendo ili mradi wawe kando,
Wameweka mbele dini funga moyo usiwaamini,

Stuka huko tunakokwenda kunatisha
Kwani itakuwa ndoto watu kutenda mema kabisa

#MachoniKamaWatu Featuring Mshabiki namba mbili wa @drdre My Sis @jidejaydee #Tb πŸ“Έ by @mxcarter @slidevisuals
Cruisin with @moiselenoir @daniellameck @hardb0dy @bigmiketz @kswaijr @raunaksomgal @madinachenge @rebbyswai
Hizi ni 11 kati ya 30 nilizokusanya kwenye miaka hii 19 ya kwenye tasnia.. ama kweli kuanzia ulipo sio sawa na kubakia ulipo!!! #Miaka20YaZEE Loading β–ͺβ—Όβ¬›β¬œ
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ Zamani @therealfidq alikuwa 20% #TBT
2004 Coco Beach Dar Es Salaam
Ukinifichia White Mi Napindua Meza...
@jotiofficial mi niko na Ras anajitetea ana nyota ya Simba kama unamjua mwambieni namsalimia 🀣🀣🀣🀣🀣🀣
Reppin Tanzania to the Fullest
🀨😁
Together we can change the World...Jambo lolote lenye Tija kwenye jamii ni vyema liungwe mkono..Congratulations @miriamodemba & Mama Balozi @maryvonne.pool kwa kazi nzuri ya kusaidia jamii yetu... LET’S WORK TOGETHER !! @stevenyerere2 @jihandimack @queenmugesi  #MiriamOdembaFoundation #DiggingWellsInTanzania #AfricanReflectionsFoundation
Happy Birthday Mr. President John Pombe Magufuli...Mungu akujaalie Nguvu na Afya Tele wewe pamoja na Familia yako...Ila Mheshimiwa Rais mbona kama tulikuwa tunafanana enzi za Mwalimu 🀣🀣🀣🀣🀣 @ikulu_mawasiliano @gersonmsigwa
NIGHT OF THE LEGEND... DODOMA is always READY for JONGWE @jongwe__  The Legendary himself, So wacha KINUKE πŸ”₯πŸ”₯πŸ’₯πŸ’₯... #JONGWE #MVMP#DEIWAKA #TheUncut