DJ_MODEL
DJ_MODEL
@dj_model
  • 103
    Post
  • 3.4k
    Followers
  • 2.2k
    Following

DJ_MODEL's Posts

Respect sana young brother.. @djluckytz
Heshima Kwako Brother @dapro1
Najua Sina Chakuwapa Ndugu Zangu Wote Mlioifanya Siku Yangu Ya Leo Iwe Tofaut Sana Mmenifanya Nitaman Kuzaliwa Kila Siku Ila Ndo Haiwez Kuwa 
Asanten Sana Kwan Mwenyez Mungu Ndo Mlipaji Wa Haya Yote Mlionifanyia... #wendomchiziwangu255 
@dj_larry255 @djbhachu_255 @pretty_shisha @precious______naah @joe_pro24 @pro24djs @deejaymicho0421 @mariamseleman74 @tembo_mnyama
Hauwez Kupendwa Nakila Mtu Maana Dunian Kuna Roho Mtakatifu Na Roho Mtaka Bifu.. #wendomchiziwangu255 
@dj_larry255 
@sabrina_msang 
@precious______naah 
@pretty_shisha 
@djbhachu_255
@tembo_mnyama

Ad Me Snap Chart πŸ‘» (dmodel96) Now
Kama Unamtanguliza God.... First Wil Never Be The Last πŸ™πŸ’ͺ #wendomchiziwangu255 
@dj_larry255
@mposwonderful
@tembo_mnyama
@djmecco

Ad Me Snap ChartπŸ‘» (dmodel96) Now
Elimu Haiwi Elimu Bila Ufahamu Wa Hiyo Elimu ...... Ijumaa Mubarak Ndugu... πŸ™ 
#wendomchiziwangu255 
@dj_larry255 
@shamsa_16_ 
@precious______naah 
@pretty_shisha 
@mposiwonderfol 
@dvj_benny

Ad Me Snap Chart πŸ‘» (dmodel96) Now
Kwa #NIABAyaWANA Crazy Tour zamu yenu #Singida Jumamosi ya kesho Kitawashwa #SkyWayClub kuanzia saa Tatu usiku Show ya kibabeee kutoka kwa @belle9tz @chinbees @jameskibosho.tz kwenye zile Drums na @djommycrazy Kwenye Mashine yani vitu haviendagi Nge Nge Nge Vinaendaga NGA NGA NGAAAA cc @djommycrazy @djommycrazy TUNACHINJAAAAA....πŸ”ͺ
Kama bado haujapata bahat yakutizama hii video #ZIWAFIKIE fanya kutembelea kwa bio yake @coyotz1 @coyotz1 @coyotz1 @mikatosumu_clothing_store 
#wendomchiziwangu255 
@dj_larry255 
@jaysikei 
@precious______naah 
@pretty_shisha 
@sabrina__tz
Hakuna Kitu Kizur Kama Ushind Wampira.... Ndugu Zangu... Atakama Natizama Mpira Kibanda Umiza Ila Najiona Kama Nipo English.... πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Mtajiju Nyie Mnaogombania Nafasi Yaw 4... πŸ˜‚πŸ˜‚ Wakat Sisi Tunafanta Itaratibu Wa Kuchukua Kombe.... Mapema 🀘🀘🀘 #wendomchiziwangu255

@chelseafc 
@shaffih

Ad Me Snap Chart πŸ‘»(dmodel96) Now
Sio Kila Utakaloskia Uliweke Ndan Ya Moyo Maneno Mengine Uwa Kama Maumivu... Nipo Na Wakubwa Wa Izi Kaz @dvjfrank @dvj_benny 🀘

#wendomchiziwangu255 
@dj_larry255 
@lizybeth24 
@precious______naah 
@sabrina__tz
@vjdbarser_official
Ama Kwel Hakuna Haijuae Kesho Yake Na Kama Tungekuwa Tunazijua Kesho Zetu Nahis Tungejisafisha Nafs Zetu
Et Kwa Mujibu Wa Taarifa Nilizonazo Kwamba SIMBA FC Walizichoma Moto MBAO FC  Mapema Ila Wanadai Kuwa Mbao Zilikuwa Mbich Ila Mda Ulipokuwa Unazid Kusogea Mbele Jua Likawa Linakolea Mpaka Kufika Jion MBAO Zikakauka Na Zimewaka Mbao Zote.... πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Ila Hawa SIMBA bhana  MBAO FC 2 - SIMBA FC 3.. #wendomchiziwangu255 
@joe_pro24 
@Stanley_s24
@dj_larry255 
@precious______naah 
@sabrina__tz 
Askwambie Mtu Jaman Kushinda Raha Sana... πŸ’ͺπŸ’ͺ Ad Me Snap ChartπŸ‘»(dmodel96) Now