CHUSBINO...! OG
CHUSBINO...! OG
@kayumbaasosie
  • 453
    POST
  • 390.3k
    FOLLOWERS
  • 303
    FOLLOWING

CHUSBINO...! OG's Posts

Anaitwa Producer @mafia_tz ๐ŸŽน๐ŸŽง๐ŸŽน Huyu ndo mtaarishaji wa kazi kama #wasiwasi #UMENIWEZA na #MAMA kiukweli najivunia sanaa kufanya kazi na wewe brother I respect you โœŠ #MAMA video Link on my bio
Twenzetu YouTube tuka view video ya #MAMA Tena na tena link on my bio
Embu niambie Leo tangu uamke umetazama Mara ngapi video๐ŸŽฌ ya #Mama ? . Kama bado ujatazama bas chukuwa mda huu kugusa link yangu KU enjoy good music
Leo Asubuhi hii nilipata Bahati ya kutambulisha video ya #mama #Azamtv kwenye kipindi chako pendwa #MorningTrumpet
Ningependa kutowa shukrani kwa Huyu Mama na mwanae kwa kushiriki katika video yangu Ya #MAMA ๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ . Kiukweli wameleta kitu tofauti Sanaa katika video Hiii . Popote mlipo jueni nawapenda Sana โค๏ธ. Asanteni kwa ushiriano wenu wa dhat mlionionyesha ๐Ÿ™ . Kama bado ujapata nafasi ya KUONA VIDEO ya #Mama GUSA LINK yangu uone alichokiganya Huyu Mama na mwanae kwenye VIDEO ๐ŸŽฌ ๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ
Asante pia Madame Hellen kwa ushirikiano wako kulitimiza hili ๐Ÿ™ #MAMA video link on my bio
Wapo walokataliwa (#Mama) na milango kufungiwa (#Mama) Nyumbani kutimuliwa (#mama) Na Mali kudhulumiwa I LOVE YOU MAMA โค๏ธโค๏ธ Link on my bio
#MAMA Link on my bio
Happy valentine my love Mama ๐Ÿ˜˜โค๏ธโค๏ธ Na kwa mama woote Dunianiโค๏ธ
Uchungu wa mwana aujue mzazi na furaha ya mtoto pale Anapomuona mma ake
#UMENIWEZA Ina Laki 9 view #YouTube twenzetuni tuka fikishe #1m watu wanngu wa nguvu ๐Ÿ’ช
VIDEO YA #MAMA na #UMENIWEZA ZIPO #YOUTUBE BONYEZA LINK YANGU KUZITAZAMA NOW
Kama Bado haujapata bahati ya kutazama video ya #MAMA ๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ bas ipo #YOUTUBE Gusa link yangu kuitazama
Popote Nilipo upo Mama Unasema na moyo wangu โค๏ธ๐Ÿ–ค๐Ÿ’œ๐Ÿ’›๐Ÿงก๐Ÿ’š๐Ÿ’™ #MAMA VIDEO ๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ Link on my bio
#MAMA VIDEO๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ Link on my bio
I LOVE YOU MAMA โค๏ธโค๏ธโค๏ธ ... Gusa link yangu kutazama video๐ŸŽฌ๐ŸŽฌ yotee #YOUTUBE ๐ŸŽฅDirector by @joowzeytz
Thanks a lot @wasafitv for support me ๐Ÿ™ kwasasa unaweza kuiona video ya #mama kupitia Media tofaut tofaut na #YOUTUBE gusa Link yangu KUITAZAMA full Director by @joowzeytz
KUELEKEA SIKU YA WAPENDANAO DUNIANI IFANYE HII KUWA ZAWADI MUHIM KWA MTU WAKO WA MUHIM UMPENDAEโค๏ธ NA ANAEKUPENDA DAIMA โค๏ธโค๏ธ NI #MAMA 2 PEKEAKE Link on my bio
=MANENO yako na busara zako zinazunguka kichwani mwangu =Popote nilipo upo Mama unasema na moyo wangu .......... .,.....,....,.................... #Mama Link on my bio
Happy birthday 2 me ๐ŸŽ‚๐ŸŽ‚๐ŸŽ‚ = (Asante mungu kwa kuiona Tena Hiii siku ๐Ÿ™)
Birthday Boy ๐Ÿ‘ถ๐ŸŽ‚๐ŸŽ‚ . = Alhamdu lillah ๐Ÿ™
Endelea kutazama video ya #MAMA Na uniambie kitu gani umependa kwenye hi video ?? Link on my bio. Director by @joowzeytz
Embu niandikie mstari wako pendwa kwenye wimbo wako wa #mama . . . ๐ŸŽฌ๐ŸŽฌLink on my bio
Najuwa mpaka mdaa huu wapo waliopoteza wazaz wao na uku Bado wakitamani waendelee kuwepo Duniani๐Ÿ˜”๐Ÿ˜” ila mipango ya mungu ndo hatuwez ipanguwa Bas tutumie wakati huu kuwaombea wazazi woote WALIOTANGULIA MBELE za HAKI ๐Ÿคฒ๐Ÿคฒ ( USIPITE BILA KUANDIKA CHOCHOTE JUU YA MAM AKO ๐Ÿ™) . . Link on my bio
#MAMA๐Ÿคฑ Audio inapatikana #Boomplay @boomplaymusic_tz Link on my bio
Hongera Sanaa brother @samagoal77 wa TANZANIA๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ wenzako tupo nyuma yako kaka Tunafurahi, Tunajifunza na Tunajivunia wewe ๐Ÿ’ชMungu akuongoze kwenye Safari yako ๐Ÿ™
Hili Gomaa mzee mwenzangu ๐Ÿ’ช Na nusuuu @officialcheed. Link kwenye bio yake Tuondokeee humooo weweee ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ
๐ŸŽฌ๐ŸŽณ๐ŸŽณ SUBSCRIBE YOUTUBE CHANNEL YANGU Link on my bio
Usia wa Mama Huwa ni nguzo kubwa Sanaa kwa mwama. #MAMA๐Ÿคฑ๐Ÿ’ฝ LINK ON MY BIO Cc @auntyezekiel move #MAMA
OG๐Ÿ‘ฝ #MAMA link on my bio
HATAKAMA NIKISEMA LABDA NIKUSHUKUR PESA NA MAVOG BADO !!!!!!! / #MAMA๐Ÿคฑ Link on my bio
#MAMA๐Ÿคฑ Link on my bio
I sing for you MAMA ๐Ÿคฑ Link on my bio
Nisaidieni kumtakia gheri ya kuzaliwa my best photo/ videographer @mingoclass @mingoclass mungu akufanyie wepesi katika harakat zako brother
Official cover ya #MAMA๐Ÿคฑ ipo YouTube Sasa gusa link ya @officialaddah Thanks so much brother @officialaddah kwa kuthamini NINACHOKIFANYA mdogo wako ๐Ÿ™
Swipe ๐Ÿ‘‰ #MAMA๐Ÿคฑ link on my bio
KIUKWELI HAWA WATOTO WAMENISHANGAZA SANAA๐Ÿ˜ฒ๐Ÿ˜ฒ yanii wanaiimba nyimbo ya #MAMA๐Ÿคฑ Kama yao ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ ๐Ÿ˜˜@nanamzury @oficial_iqram Link on my bioโ˜๏ธ
Cover nyengine ya #MAMA๐Ÿคฑ kutoka kwa @bonmelod umeuwaaaah mzee ๐Ÿ’ช
#MAMA๐Ÿคฑ LINK ON MY BIO
OG
Kwa mawaka 2019 Ni Ngomaa gani ya huyu kijana ambayo unaipenda sanaa ?? , Aipiti siku bila kuisikiliza ??
#WASIWASI 1M VIEWS ๐Ÿ‘ฝ #YOUTUBE ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ Asanteni Sanaa kwa mapenzi yenu ya dhati ๐Ÿ™ Nawapenda Sana watu wangu wa nguvu ๐Ÿ’ช
#MAMA๐Ÿคฑ link on my bio
About last night kwenye final za #bongostarsearch2019
Marry Christmas ๐ŸŒฒ๐ŸŒฒ Watu wa nguvu
BOXING DAY๐ŸŽ๐ŸŽ‰ IENDE KWA MAMA WOOTE DUNIANI. #MAMA๐Ÿคฑ LINK ON MY BIO
Kama Bado ujapata nafasi ya kuisikiliza #MAMA๐Ÿคฑ Embu gusa link yangu hapo juu kuisiliza enjoy good music
Brand Now Song #MAMA ๐Ÿ”Š๐Ÿ”Š HII NI KWA MAMA WOOTE DUNIANI ๐Ÿคฑ Kwa heshma na Taadhima KIJANA WENU Nawakaribisha tena kusikiliza kazi yangu mpyaa inayoenda kwa jina la #MAMA๐Ÿ’ฝ producer by @mafia_tz IPO YOUTUBE SASAIV LINK ON MY BIO Cc @benqjohnson
Wapo walokataliwa na milango kufungiwa , Nyumbani kutimuliwa na Mali kudhulumiwa ๐Ÿ˜”โ˜น๏ธ LOVE TO ALL MAMAโค๏ธโค๏ธ โค๏ธโค๏ธ LINK ON MY BIO
UPENDO WA MAMA HAUNA MFANO ๐Ÿคฑ ๐Ÿ˜ญ #MAMA ๐Ÿ’ฝ LINK ON MY BIOo
R.I.P KWA MAMA WOOTE WALIOTANGULIA MBELE ZA HAKI ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ MUNGU AWAHIFADHI PAALA PEMA ๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ˜”. #MAMA๐Ÿคฑ LINK ON MY BIO
๐Ÿ“ƒโœ๏ธ Queen of the world ๐ŸŒŽ LINK ON MY BIO
I sing for you mama LINK ON MY BIO
Kama unampenda mma ako Comment๐Ÿ‘‰ โค๏ธโค๏ธโค๏ธ . . #MAMA๐Ÿคฑ LINK ON MY BIO
My favorite ๐Ÿค— #MAMA LINK ON MY BIO
ASANTENI SANA WATUWANGU WA NGUVU KWA MAPOKEZI MAZURI YA WIMBO WA #MAMA๐Ÿ’ฝ KIUKWELI NAFARIJIKA SANAA KUONA MNAFURAHISHWA NA NINACHOKIFANYA KIJANA WENU๐Ÿ™ NAWAPENDA SANAAA โค๏ธโค๏ธ . . Endelea ku Enjoy good music #MAMA๐Ÿ’ฝ LINK ON MY BIO
#MAMA๐Ÿคฑ link On my Bio
๐Ÿ’ฝ #MAMA๐Ÿคฑ LINK ON MY BIO KUISIKILIZA ๐Ÿ™
Daaahh Inasikitisha snaaa !!! ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ BE STRONG KAKA @benqjohnson. . . #MAMA๐Ÿคฑ link on my bio
@officiallinah #UMENIWEZAcover #UMENIWEZA Link on my bio
โค๏ธ
NIKUKALIBISHE KUTAZAMA TENA NA TENA VIDEO YA WIMBO WA WAPENDANAO โค๏ธโค๏ธ DUNIANI KOTEEE ๐ŸŒ๐ŸŒŽ ๐ŸŽฌ #UMENIWEZA LINK ON MY BIO
Hellow once again๐Ÿ”Š @mafia_tz amekuletea #Umeniweza beat making Ipo youtube now GUSA LINK KWENYE BIO YA @mafia_tz KU ENJOY #Losoooooo๐Ÿ‘ฝ
Happy birthday 2 you brother @mweusiwaweusi360 LAISI WA WEUSI WOOTE DUNIANI ๐Ÿ’ช Mungu akupe kila hitaji la moyo wako inshallah ๐Ÿ™
UNGEPEWA NAFASI YAKUCHAGUWA ZAWADI YA KUMPA MMA AKO LEO ,,,,,, . UNAHISI NI ZAWADI GANI INGEMFAAA ??? #HIINIYAKOMAMA #MAMA
HII NI YAKO MAMA.!!! ๐Ÿคฑ . Kama unampenda mama ako Kama Mimi comment NAKUPENDA MAMA ๐Ÿ‘‡ #MAMA #ZUNGUMZANAMAMA
HII NI YAKO MAMA !!! ๐Ÿคฑ . Wewe ulio na Mama ako mpende Sanaa maana wapo waliopoteza Mama zao na wanatamani wangekuwa nao leo ๐Ÿ˜” . @eva__wachu #ZUNGUMZANAMAMA #MAMA
HII NI YAKO MAMA !!! ๐Ÿคฑ . . Anaitwa @fobyofficial Leo nimepata NAFASI ya kipeke kuonana na bro foby na kupata mawili matatu kuelezea Hisia zake juu ya #MAMA .
HII NI YAKO MAMA ๐Ÿคฑ @dullahmaleft Anasema hakuna tunachoweza kuwalipa Mama zetu ZAIDI ya upendo wa Dhati . . #ZUNGUMZANAMAMA #MAMA
Yawapendanao wotee Duniani ๐ŸŒ โฃ๏ธโฃ๏ธโฃ๏ธ๐Ÿ’Ÿ . #UMENIWEZA Link on my bio
Cc. @abou99kiba Kama mboga anakombeleza ๐Ÿ˜œ ๐Ÿ’ช #Umeniweza Link on my bio
A : KAYUMBA B: linah Ameuwa mbayaaa ๐Ÿ’ช #UMENIWEZA Link on my bio
Huyu mtoto Ni Kiboko kabisaaaa @nanamzury yanii, kakalili nyimbo yotee @officiallinah Ivi ukipata nafasi ya kuonana n huyu mtoto utamwambia Nini ? Mi Nampenda Sanaa โค๏ธ . . #Umeniweza Link on my bio
#UMENIWEZA Link on my bio
Kifuwa Sasa ๐Ÿ™ˆ@josephinetarimo4756 .. #UMENIWEZA link on my bio
Woooh๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ ila hili goma unaweza kopea mkopo bank ๐Ÿ˜œ #UMENIWEZA link on my bio
Taam ๐ŸŽ@officialkimchina #UMENIWEZA link on my bio
Ukishakuwa na uhakika na unachokiimba ndo fujoo zinaibukaga 2 ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ mmetisha sanaaaa !! @triplemedia__ ๐Ÿ™Œ๐Ÿ™Œ #UMENIWEZA Link on my biob
Wameuwa #UMENIWEZA link on my bio
Jamaaa anakisu kikalii ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ @ndusu_ umenichekesha snaaa ! & Happy birthday to you
โฃ๏ธโฃ๏ธ#UMENIWEZA Link on my bio