#MSHUA #DINGI
#MSHUA #DINGI
@ramyramsey
  • 234
    POST
  • 41.8k
    FOLLOWERS
  • 796
    FOLLOWING

#MSHUA #DINGI's Posts

HAYA SASA, THIS GOES TO ALL CBE STUDENTS, NA HATA KAMA UMEMALIZA CBE UNARUHUSIWA KUSHINDANIA HIZI TUZO, ...
CATEGORIES NDO KAMA HIZO CHAP CHAP MAPEMA MAPEMA , UNARUHUSIWA KUTAG JINA LAKO NA CATEGORY YAKO SISI TUTACHUKUA JINA LAKO, LAKIN PIA UNARUHUSIWA KUPENDEKEZA JINA LA MSHKAJI WAKO KUTOKANA NA CATEGORY YAKE, TUTAPITA NALO.....
...
#NB. TUZO NI MOJA KATI YA CERTIFICATE YAKO KUKUTAMBULISHA KUA WEWE NI MKALI KATIKA KITU AMBACHO UNAKIFANYA....
..
CHAP CHAP TAG WANAO HAPO TUBEBE TUZO........ GO AND SHINE WITH THE THING..
.. Follow @cbefinestawards2020  kwa more information
WATU WASHAVURUGWA KWA MTAAA! .. MTAANI KUMECHANGAMKA SANA! Watu Shazi #NYERERESQUARE Zoezi la Kusajil line kwa ALAMA AS VIDOLE LIMECHANGAMKA SIO POA! .....
#Mshua on This One .... #USIJIZIME DATA Utafungiwa line. ...
@jonijooo
Oiiii Town Kumechangamka Mnooo #Mshua #SHABIBY kaangusha Vyombo vingine 8...
....
#Mjini Kumechangamka Ad Sio poa #Raia Hawataki kuelewa wala kuambiwa chochote ni @shabiby_line Ndo wanataka kuskia ....
....
Oi oi oi Wastue wana Fasta sanaaa 
#Mshua On This One.. Babaaaaa
....
@jonijooo
@nyambago_awards 2019.. #REDCARPET ilikua Poa Sanaaa, Watu Walinyuka Sio Poa.. ..... #Mshua on This One😎
.... #Code Imesimama #Chuti @joh_deone Mzee wangu Pamoto sana Mzigo Umenyooka Bakora sanaaa ....
@nyambago_awards Was Massive real. .. @jonijooo @jonijooo
LASTNIGHT @nyambago_awards 
#REDCARPET Watu Waliwaka Askwambie Mtu, Hawana Cha kupoteza Kabisa 😎
.... #Mshua #DINGIII On this One.
... #Chuti Alikaa mwanangu @joh_deone Mzee WANGU Mkono wako haufai ... follow My G @joh_deone Ukitaka Kupendeza.
.... @nyambago_awards 😎 ... @jonijooo @jonijooo
@anthonymavunde Amekua Moja Kati Ya Viongozi Wanaofanya kazi kubwa sana.
..
..
@anthonymavunde Amekua Kiongozi Ambae Anassuport sana Vijana Katika Shughuli Zao, Amekua KAMA MGENI RASMI KWENYE EVENT NYING SANA. Pongezi kwa Mh @anthonymavunde HONGERA SANA KWA KUSSUPORT VIJANA. ....
... Mshua on This One 😎 .. #LAST TIME #REDCARPET @nyambago_awards ilikua Poa Sana
MTANGAZAJI SMART #NAKUBALI πŸ˜‚ #dijalo Ni Moja Kati Ya WATANGAZAJI MAARUFU HAPA TANZANIA... Ni Mtangazaji Kutoka TBC FM. Anamchango Mkubwa Sana Kwenye tasnia hii...
...
#Dijalo Noma mzee wangu πŸ˜‚
.. #Mshua On This one 😎
... #REDCARPET @nyambago_awards Noma sanaaa #Dingi
Kumekua Na sintofahamu Kua KWANN KUMEKUA NA MABADILIKO SANA Kuhusiana Na hii #TSQUARE.. ikiwa MWANZO ILIKUA IKIITWA CLUB 84 .. IKABADILISHWA IKAITWA HAVVANA XL.. IKABADILISHWA TENA SAIV INAITWA #TSQUARE
.
.
Tumepiga story na ASSISTANT MANAGER
.
.
 KAONGEA KILA KITU... Street #TSQUARE night kalii Michongoo Mingii Hatulali Mazeee ..
#Mshua on this one 😎
You , Son, Boi , #Mshua Oi Ingia Street Jichanganye Tupate Doo, Bugana, Pay, Mshiko,PESA  Tuvimbe mtaani Au Vipi Mwanangu Iko Ivooo .... Big Love πŸ’– Noma Na nusu
....
..... ujazo Wa Kutosha Kwa Mwanangu @vannykhan19 Oi Mzee Umetisha Kichupa Kimesimama Mwanangu @vannykhan19 .....
BIG LOVE TO MY PEOPLE πŸ’–
... @johmakinitz @switcherbaba 
@jonijooo
Family Is Everything. Shaur zako Jifanye Unawavimbia Wahuni Utakosa Madini, Kaa Na Wana Ukififanya Mainstreem Tunakuacha Na Ushamba wako...
Along side My Brothers  @wyse_tz @miswagah_palfr #Double D .... BIG LOVE YOUUU πŸ’–
.
.
 #Mshua Mnyama Umetisha mkono wako balaaa @vannykhan19
#UNIAWARDS2109 , You Ebana Watu Wanajiongeza Saiv Wanasupport Young Generation, Vyuon Kuna sumu Kibao Wanangu, BY THE WAY WE GOT A NEW PROJECT 2020 Along side my Brothers @joh_deone @rick__empire ... Mtaona Sumu Nying sana Through This PROJECT...
... #Mshua πŸ’£
... BIG LOVE πŸ’– 
@jonijooo
Anaitwa @dollyrestie Ni Moja Kati Ya Washindi Wa Tuzo za @dodoma_uniawards Kama #bestfemalephotogenic2019 Ujazo sana @dodoma_uniawards ...
...
Kuna Wana Wanajitolea kussoprt Harakati za Washkj pande izi Aisee Ni #BIGLOVE ❀ Sanaaa. Ujazo sana Mzee @dodoma_uniawards keep on supporting This Thing..
....
...
Oi jichanganye Mtaani #Mbaga nying sana Usikae Tu..
... #Mshua On This One 😎
Noma sanaa
BIG ANNOUNCEMENT!!! TUNAKUJANA NA HII PROJECT @cbefinestawards2020 ...
....
Hizi Ni Tuzo Ambazo Zinawakutanisha Wakali wote kutoka CAMPUS ZOTE TANZANIA NIKIMANISHA CBE, DODOMA , CBE DAR-ES-SALAAM, CBE-MWANZA, CBE-MBEYA .
...
Kama mnavyofahamu TUZO ni moja kati Ya certificate ya kukuonyesha Kua Wewe Ni Mkali Na Watu Wakaelewa nini Unafanya. Tunasupport THE REAL ONE'S. Ambao Wamekosa Namna Ya kuonyesha vipaji vyao.. Through THIS THING INAWEZA IKAWA N PLATFORM. Follow @cbefinestawards2020 @cbefinestawards2020 kwa MORE INFORMATIONS
.. KEEP WAITING.. #mshua on This one.
Seldos